Trung tâm Dịch vụ Đấu giá tài sản tỉnh Ninh Thuận: Đấu giá QSD 61,7 m2 đất và tài sản trên đất
Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất thuộc thửa đất số 82a, tờ bản đồ địa chính số 13d, tọa lạc tại phường Đô Vinh, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm đứng tên bà Đặng Thị Thanh Lan và ông Nguyễn Khắc Thịnh là tài sản cưỡng chế kê biên của Chấp hành viên Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Phan Rang-Tháp Chàm: a) Đất ở: Diện tích là 61,7 m2. Hình thức sử dụng: Sử dụng riêng 61,7 m2. Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị 30 m2; đất trồng cây lâu năm 31,7 m2. b) Nhà ở: 01 tầng. Diện tích xây dựng 21,6 m2. Loại nhà: Tường gạch, nền xi măng, mái tole.
Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Phan Rang-Tháp Chàm
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Ninh Thuận |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 94 đường 16 tháng 4, phường Mỹ Hải, Tp.Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | tại Hội trường Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản (Địa chỉ: Số 94 đường 16 tháng 4, phường Mỹ Hải, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận). |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Phan Rang-Tháp Chàm |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | 20 Lê Hồng Phong, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất thuộc thửa đất số 82a, tờ bản đồ địa chính số 13d, tọa lạc tại phường Đô Vinh, thành phố Phan Rang-Tháp Chàm đứng tên bà Đặng Thị Thanh Lan và ông Nguyễn Khắc Thịnh là tài sản cưỡng chế kê biên của Chấp hành viên Chi cục Thi hành án dân sự thành phố Phan Rang-Tháp Chàm: a) Đất ở: Diện tích là 61,7 m2. Hình thức sử dụng: Sử dụng riêng 61,7 m2. Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị 30 m2; đất trồng cây lâu năm 31,7 m2. b) Nhà ở: 01 tầng. Diện tích xây dựng 21,6 m2. Loại nhà: Tường gạch, nền xi măng, mái tole. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 15-10-2021 07:30 đến ngày: 16-11-2021 16:30 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 15-11-2021 07:30 đến ngày: 16-11-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 19-11-2021 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0259.3838038 |
| 12. Địa chỉ Email: | ttdvdgtsnt@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai