Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh

- Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất diện tích 497,2 m2 và tài sản trên đất (trụ sở làm việc của Trường tiểu học Nguyễn Huệ - trước đây là Trường Hiệp Ninh C), thuộc thửa đất số 02, tờ bản đồ số 22 tại khu phố Hiệp Nghĩa, Phường Hiệp Ninh, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Giá khởi điểm: 20.219.595.400 đồng. (Trong đó: giá trị QSDĐ là 20.127.650.400 đồng, giá trị tài sản trên đất là 91.945.000 đồng). Tiền đặt trước: 2.022.000.000 đồng. Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. 2) Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất diện tích 306,9 m2 và tài sản trên đất (trụ sở làm việc của Trường mẫu giáo Trường Tây cũ), thuộc thửa đất số 80, tờ bản đồ số 03 tại ấp Trường Phước, xã Trường Tây, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Giá khởi điểm: 1.526.318.000 đồng. (Trong đó: giá trị QSDĐ là 1.486.102.000 đồng, giá trị tài sản trên đất là 40.216.000 đồng). Tiền đặt trước: 152.700.000 đồng. Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. 3) Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất diện tích 1.241,4 m2 (trụ sở làm việc của Trường tiểu học Hiệp Tân B cũ), thuộc thửa đất số 60, tờ bản đồ số 37 tại khu phố Hiệp Hòa, phường Hiệp Tân, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Giá khởi điểm: 9.158.030.000 đồng. (Trong đó: giá trị QSDĐ là 9.111.876.000 đồng, giá trị tài sản trên đất là 46.154.000 đồng). Tiền đặt trước: 916.000.000 đồng. Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. - Đấu giá bằng bỏ phiếu gián tiếp theo phương thức trả giá lên. - Điều kiện, cách thức đăng ký gồm: Đơn đăng ký đấu giá, giấy xem tài sản (theo mẫu Trung tâm), bản sao giấy CMND, bản sao sổ hộ khẩu. - Thời gian đăng ký, tham khảo mua và nộp hồ sơ trong giờ hành chính từ ngày ra thông báo đến hết 15 giờ, ngày 14/12/2021 (thứ ba). - Tổ chức đấu giá từ lúc: 08 giờ, ngày 17/12/2021 (thứ sáu). - Xem tài sản trực tiếp từ ngày ra thông báo, tại nơi có bất động sản. - Địa điểm đăng ký mua, nộp hồ sơ và tổ chức đấu giá tại: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh. Mọi chi tiết xin liên hệ tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh; số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Điện thoại: 02763.813 218.
Sở Tài chính tỉnh Tây Ninh
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh.
4. Địa điểm bán đấu giá: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh
5. Tên đơn vị có tài sản: Sở Tài chính tỉnh Tây Ninh
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: đường 30/4, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh.
7. Nội dung tài sản bán: - Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất diện tích 497,2 m2 và tài sản trên đất (trụ sở làm việc của Trường tiểu học Nguyễn Huệ - trước đây là Trường Hiệp Ninh C), thuộc thửa đất số 02, tờ bản đồ số 22 tại khu phố Hiệp Nghĩa, Phường Hiệp Ninh, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Giá khởi điểm: 20.219.595.400 đồng. (Trong đó: giá trị QSDĐ là 20.127.650.400 đồng, giá trị tài sản trên đất là 91.945.000 đồng). Tiền đặt trước: 2.022.000.000 đồng. Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. 2) Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất diện tích 306,9 m2 và tài sản trên đất (trụ sở làm việc của Trường mẫu giáo Trường Tây cũ), thuộc thửa đất số 80, tờ bản đồ số 03 tại ấp Trường Phước, xã Trường Tây, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Giá khởi điểm: 1.526.318.000 đồng. (Trong đó: giá trị QSDĐ là 1.486.102.000 đồng, giá trị tài sản trên đất là 40.216.000 đồng). Tiền đặt trước: 152.700.000 đồng. Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. 3) Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất diện tích 1.241,4 m2 (trụ sở làm việc của Trường tiểu học Hiệp Tân B cũ), thuộc thửa đất số 60, tờ bản đồ số 37 tại khu phố Hiệp Hòa, phường Hiệp Tân, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Giá khởi điểm: 9.158.030.000 đồng. (Trong đó: giá trị QSDĐ là 9.111.876.000 đồng, giá trị tài sản trên đất là 46.154.000 đồng). Tiền đặt trước: 916.000.000 đồng. Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. - Đấu giá bằng bỏ phiếu gián tiếp theo phương thức trả giá lên. - Điều kiện, cách thức đăng ký gồm: Đơn đăng ký đấu giá, giấy xem tài sản (theo mẫu Trung tâm), bản sao giấy CMND, bản sao sổ hộ khẩu. - Thời gian đăng ký, tham khảo mua và nộp hồ sơ trong giờ hành chính từ ngày ra thông báo đến hết 15 giờ, ngày 14/12/2021 (thứ ba). - Tổ chức đấu giá từ lúc: 08 giờ, ngày 17/12/2021 (thứ sáu). - Xem tài sản trực tiếp từ ngày ra thông báo, tại nơi có bất động sản. - Địa điểm đăng ký mua, nộp hồ sơ và tổ chức đấu giá tại: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh. Mọi chi tiết xin liên hệ tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh; số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Điện thoại: 02763.813 218.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 25-11-2021 07:30 đến ngày: 14-12-2021 15:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 25-11-2021 07:30 đến ngày: 14-12-2021 15:00
10. Thời gian bán đấu giá: 17-12-2021 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02763.813 218.
12. Địa chỉ Email: trangdaugia78@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: 530/531/5322511
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động