Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh: Đấu giá 9.585 cây cao su, diện tích 20 ha tại xã Tân Hà, huyện Tân Châu
Người có tài sản đấu giá: Ban chỉ huy Quân sự huyện Tân Châu tỉnh Tây Ninh - Tài sản thanh lý 9.585 cây cao su với diện tích 20 ha tại xã Tân Hà, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh. - Giá khởi điểm: 3.354.750.000 đồng. - Tiền đặt trước: 505.000.000 đồng. - Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. - Đấu giá bằng bỏ phiếu gián tiếp theo phương thức trả giá lên. - Điều kiện, cách thức đăng ký gồm: Đơn đăng ký, giấy xem tài sản (theo mẫu Trung tâm), bản sao giấy CMND/CCCD, bản sao giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đúng ngành nghề (nếu có). - Thời gian xem tài sản 02 ngày làm việc 09&10/5/2022, tại nơi có tài sản. - Thời gian, địa điểm tham khảo, đăng ký và nộp hồ sơ trong giờ hành chính từ ngày ra thông báo đến hết 15 giờ, ngày 17/5/2022 (thứ 3), Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh. - Tổ chức đấu giá: 09 giờ, ngày 20/5/2022 (thứ 6), tại Ban CHQS huyện Tân Châu. Mọi chi tiết xin liên hệ tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh; Tầng 4 - số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Điện thoại: 02763.813 218.
Ban chỉ huy Quân sự huyện Tân Châu tỉnh Tây Ninh
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Ban chỉ huy Quân sự huyện Tân Châu tỉnh Tây Ninh |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ban chỉ huy Quân sự huyện Tân Châu tỉnh Tây Ninh |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | ấp Thạnh Hoà, xã Thạnh Đông, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Người có tài sản đấu giá: Ban chỉ huy Quân sự huyện Tân Châu tỉnh Tây Ninh - Tài sản thanh lý 9.585 cây cao su với diện tích 20 ha tại xã Tân Hà, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh. - Giá khởi điểm: 3.354.750.000 đồng. - Tiền đặt trước: 505.000.000 đồng. - Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 500.000 đồng. - Đấu giá bằng bỏ phiếu gián tiếp theo phương thức trả giá lên. - Điều kiện, cách thức đăng ký gồm: Đơn đăng ký, giấy xem tài sản (theo mẫu Trung tâm), bản sao giấy CMND/CCCD, bản sao giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh đúng ngành nghề (nếu có). - Thời gian xem tài sản 02 ngày làm việc 09&10/5/2022, tại nơi có tài sản. - Thời gian, địa điểm tham khảo, đăng ký và nộp hồ sơ trong giờ hành chính từ ngày ra thông báo đến hết 15 giờ, ngày 17/5/2022 (thứ 3), Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh. - Tổ chức đấu giá: 09 giờ, ngày 20/5/2022 (thứ 6), tại Ban CHQS huyện Tân Châu. Mọi chi tiết xin liên hệ tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh; Tầng 4 - số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. Điện thoại: 02763.813 218. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 29-04-2022 07:30 đến ngày: 17-05-2022 15:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 09-05-2022 07:00 đến ngày: 10-05-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 20-05-2022 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0276.3813218 |
| 12. Địa chỉ Email: | trangdaugia78@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | 0815022022 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai