Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh đấu giá cây xà xừ, cây tràm và khúc gỗ các loại
Tài sản thanh lý gồm 09 cây đứng (03 cây xà cừ và 05 cây tràm) của Trường THCS Trà Vong và 73 khúc gỗ các loại tương đương 6,192m3; 3,426m3 củi tại Hạt Kiểm Lâm huyện Tân Biên. - Giá khởi điểm: 16.755.400 đồng. - Tiền đặt trước: 2.600.000 đồng. - Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 50.000 đồng. - Đấu giá bằng bỏ phiếu trực tiếp tại cuộc đấu giá theo phương thức trả giá lên. - Điều kiện, cách thức đăng ký gồm: Đơn đăng ký đấu giá, giấy xem tài sản (theo mẫu Trung tâm ban hành), bản sao giấy CMND, bản sao giấy phép đăng ký kinh doanh đúng ngành nghề. - Thời gian, địa điểm tham khảo, đăng ký và nộp hồ sơ trong giờ hành chính từ ngày ra thông báo đến hết 15 giờ, ngày 30/11/2021 (thứ ba), tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh. Xem tài sản trực tiếp 23&24/11/2021, tại nơi có tài sản. - Tổ chức đấu giá: 09 giờ, ngày 03/12/2021 (thứ sáu), tại P.TCKH Tân Biên.
Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Tân Biên
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Tân Biên |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Tân Biên |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | thị trấn Tân Biên, huyện Tân Biên, tỉnh Tây Ninh |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Tài sản thanh lý gồm 09 cây đứng (03 cây xà cừ và 05 cây tràm) của Trường THCS Trà Vong và 73 khúc gỗ các loại tương đương 6,192m3; 3,426m3 củi tại Hạt Kiểm Lâm huyện Tân Biên. - Giá khởi điểm: 16.755.400 đồng. - Tiền đặt trước: 2.600.000 đồng. - Tiền bán hồ sơ tham gia đấu giá: 50.000 đồng. - Đấu giá bằng bỏ phiếu trực tiếp tại cuộc đấu giá theo phương thức trả giá lên. - Điều kiện, cách thức đăng ký gồm: Đơn đăng ký đấu giá, giấy xem tài sản (theo mẫu Trung tâm ban hành), bản sao giấy CMND, bản sao giấy phép đăng ký kinh doanh đúng ngành nghề. - Thời gian, địa điểm tham khảo, đăng ký và nộp hồ sơ trong giờ hành chính từ ngày ra thông báo đến hết 15 giờ, ngày 30/11/2021 (thứ ba), tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh. Xem tài sản trực tiếp 23&24/11/2021, tại nơi có tài sản. - Tổ chức đấu giá: 09 giờ, ngày 03/12/2021 (thứ sáu), tại P.TCKH Tân Biên. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 11-11-2021 07:30 đến ngày: 30-11-2021 15:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 23-11-2021 07:00 đến ngày: 24-11-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 03-12-2021 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02763.813 218. |
| 12. Địa chỉ Email: | trangdaugia78@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | tayninh4921111 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý