Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh: Đấu giá xe ô tô Toyota Haice RZH114L-BRMRS, biển số 70B-0340
Đấu giá 1 xe ô tô Toyota Haice RZH114L-BRMRS, 16 chỗ ngồi, biển số 70B-0340
Ủy ban Mặt trận Tổ quốc tỉnh Tây Ninh
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | số 082 Trần Hưng Đạo, Phường 2, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Tây Ninh |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ủy ban Mặt trận Tổ quốc tỉnh Tây Ninh |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Phường 3, thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá 1 xe ô tô Toyota Haice RZH114L-BRMRS, 16 chỗ ngồi, biển số 70B-0340 |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 31-05-2022 07:30 đến ngày: 13-06-2022 15:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 06-06-2022 07:00 đến ngày: 07-06-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 16-06-2022 14:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0276.3813218 |
| 12. Địa chỉ Email: | trangdaugia78@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | 0815022022 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Chính Nghĩa: Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý
Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý
Công ty đấu giá hợp danh Phương Nam: Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng: Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh
Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, tọa lạc tại ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh, cụ thể như sau: - Tổng diện tích mặt bằng cho thuê: 720m2. - Diện tích sạp hàng: 9m2/sạp hàng. Kích thước mỗi sạp: ngang 03m x dài 03m. - Tổng số sạp: 80 sạp hàng, bao gồm: + Vị trí 1: Gồm 27 sạp hàng với số thứ tự như sau: 1, 5, 6, 11, 12, 17, 18, 22, 23, 27, 28, 33, 34, 39, 40, 44, 49, 55, 56, 61, 62, 71, 72, 77, 78, 83 và 84. + Vị trí 2: Gồm 53 sạp hàng với số thứ tự như sau: 2, 4, 7, 8, 9, 10, 13, 14, 15, 16, 19, 20, 21, 24, 25, 26, 29, 30, 31, 32, 35, 36, 37, 38, 41, 42, 43, 46, 47, 48, 52, 53, 54, 57, 58, 59, 60, 63, 64, 65, 68, 69, 70, 73, 74, 75, 76, 79, 80, 81, 82, 85 và 87. (kèm theo Sơ đồ đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận của Phòng Kinh tế xã Long Thuận) - Thời hạn cho thuê: 05 năm (2026 - 2031). - Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê mặt bằng trả tiền thuê một lần (theo giá trúng đấu giá).
Công ty Đấu giá Hợp danh tài sản Việt Nam: Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh
Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh (Cơ sở 1), bao gồm các gói tài sản như sau:
- Gói 1: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 1 Nhà A (phòng 1.1: 60 m²; phòng 1.2: 30 m²), tổng diện tích 90 m²;
- Gói 2: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 2 Nhà A (phòng 2.4: 60 m²; phòng 2.5: 30 m²), tổng diện tích 90 m²;
- Gói 3: Đấu giá cho thuê 05 phòng tại tầng 3 Nhà A (phòng 3.1: 90 m²; phòng 3.2: 210 m²; phòng 3.3: 35 m²; phòng 3.4: 50 m²; phòng 3.5: 25 m²), tổng diện tích 410 m²;
- Gói 4: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.3: 210 m²; phòng 4.4: 35 m²), tổng diện tích 245 m²;
- Gói 5: Đấu giá cho thuê 03 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.1: 30 m²; phòng 4.2: 60 m²; phòng 4.5: 75 m²), tổng diện tích 165 m²;
- Gói 6: Đấu giá cho thuê 25 phòng tại Nhà C (05 phòng: 70 m²/phòng và 20 phòng: 121 m²/phòng)
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng