Trung tâm dịch vụ đấu giá tỉnh Bắc Kạn: Đấu giá xe ô tô, biển kiểm soát 97A – 0668
Đấu giá 01 xe ô tô, biển kiểm soát 97A – 0668; Loại phương tiện: Ô tô con; Nhãn hiệu: MAZDA; Số loại: 626; Số máy: FS469835; Số khung: GF22S1MH001657; Năm, nước sản xuất: 2003- Việt Nam; Đăng ký xe ô tô số a0001511 do Công an tỉnh Bắc Kạn cấp ngày 15/5/2003, tên chủ xe: Huyện ủy huyện Chợ Mới; Giấy chứng nhận kiểm định có hiệu lực đến hết ngày 13/4/2023.
Huyện ủy Chợ Mới
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm dịch vụ đấu giá tỉnh Bắc Kạn |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tổ 7, phường Đức Xuân, thành phố Bắc Kạn |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Bắc Kạn |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Huyện ủy Chợ Mới |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Tổ 1, thị trấn Đồng Tâm, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá 01 xe ô tô, biển kiểm soát 97A – 0668; Loại phương tiện: Ô tô con; Nhãn hiệu: MAZDA; Số loại: 626; Số máy: FS469835; Số khung: GF22S1MH001657; Năm, nước sản xuất: 2003- Việt Nam; Đăng ký xe ô tô số a0001511 do Công an tỉnh Bắc Kạn cấp ngày 15/5/2003, tên chủ xe: Huyện ủy huyện Chợ Mới; Giấy chứng nhận kiểm định có hiệu lực đến hết ngày 13/4/2023. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 17-04-2024 08:00 đến ngày: 06-05-2024 15:30 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 24-04-2024 09:00 đến ngày: 25-04-2024 15:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 09-05-2024 09:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0914 180 003 |
| 12. Địa chỉ Email: | giangtheu@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | backan931704 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)