Trung tâm Kiểm soát Bệnh tật tỉnh Bắc Ninh: Đấu giá vật tư, vật liệu thu hồi từ phá dỡ, hủy bỏ tài sản
Đấu giá vật tư, vật liệu thu hồi từ phá dỡ, hủy bỏ tài sản. Số lượng: 01 lô.
2022-05-06 11:00:00
| Thông tin Niêm yết giá | |
| 1. Loại nội dung niêm yết giá: | Niêm yết giá |
| 2. Đơn vị bán tài sản, địa chỉ đơn vị bán tài sản: | Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bắc Ninh - Địa chỉ: Đường Nguyễn Quyền, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh - Điện thoại: 0222.3896.744 - 0889.312.498 |
| 3. Mã số cuộc niêm yết: | 01 |
| 4. Đặc điểm của tài sản bán: | Đấu giá vật tư, vật liệu thu hồi từ phá dỡ, hủy bỏ tài sản. Số lượng: 01 lô. |
| 5. Giá bán: | 30.068.000 |
| 6. Thời gian bán niêm yết | từ ngày: 27-04-2022 10:00 đến ngày: 06-05-2022 10:00 |
| 7. Số tiền đặt trước và hình thức nộp tiền đặt trước: | Số tiền đặt trước: 4.000.000 (Bốn triệu đồng chẵn./.) - Hình thức nộp tiền đặt trước: Nộp tiền mặt tại phòng Tài chính - Kế toán Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bắc Ninh. Khoản tiền đặt trước được coi là tiền đặt cọc để mua tài sản trong trường hợp ng |
| 8. Thời hạn xem tài sản | từ ngày: 27-04-2022 10:00 đến ngày: 06-05-2022 10:00 |
| 9. Địa điểm xem tài sản: | Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bắc Ninh, đường Nguyễn Quyền, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh. |
| 10. Thời hạn đăng ký và nộp tiền đặt trước: | 06-05-2022 10:00 |
| 11. Thời điểm lựa chọn người được quyền mua tài sản: | 06-05-2022 11:00 |
| 12. Số điện thoại liên hệ: | 0889312498 |
| 13. Địa chỉ Email: | ptckt.cdcbacninh@gmail.com |
| 14. Mã chuyển khoản: | kiemsoatbenhtatbacninh5612604 |
| 15. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý