Công ty Đấu giá Hợp danh Dịch vụ Tài chính Đà Nẵng: Đấu giá QSD và khai thác mặt bằng đất trống thuộc Trường THCS Hoàng Sa
Quyền sử dụng và khai thác mặt bằng đất trống thuộc Trường THCS Hoàng Sa. Diện tích: 35 m2. Thời hạn thuê: 5 năm, mỗi năm cho thuê 9 tháng. Tỷ lệ tăng giá: 5% sau mỗi 2 năm. Từ năm thứ 2 trở đi đơn vị trúng đấu giá thanh toán tiền thuê tài sản hàng năm theo giá trúng đấu giá vào đầu mỗi năm học, dự kiến từ ngày 01 – 10/9 hằng năm.
Trường THCS Hoàng Sa
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Dịch vụ tài chính Đà Nẵng |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tầng 2, Số 426 Hoàng Diệu, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Dịch vụ tài chính Đà Nẵng. Địa chỉ: Tầng 2, Số 426 Hoàng Diệu, P. Bình Thuận, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trường THCS Hoàng Sa |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | 07 Vũ Tông Phan, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền sử dụng và khai thác mặt bằng đất trống thuộc Trường THCS Hoàng Sa. Diện tích: 35 m2. Thời hạn thuê: 5 năm, mỗi năm cho thuê 9 tháng. Tỷ lệ tăng giá: 5% sau mỗi 2 năm. Từ năm thứ 2 trở đi đơn vị trúng đấu giá thanh toán tiền thuê tài sản hàng năm theo giá trúng đấu giá vào đầu mỗi năm học, dự kiến từ ngày 01 – 10/9 hằng năm. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 12-10-2021 08:00 đến ngày: 29-10-2021 10:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 28-10-2021 07:00 đến ngày: 29-10-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 01-11-2021 14:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0905862256 |
| 12. Địa chỉ Email: | trongnt.tdg@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai