Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá hệ thống máy soi container di động, xe ô tô lắp máy soi, xe ô tô khách Ford Transit

Đấu giá hệ thống máy soi container di động bao gồm Máy soi container di động HCVM3528L, S/N 319; Xe ô tô lắp máy soi nhãn hiệu MERCEDES-BENZ biển kiểm soát 80A-02209 và Xe ô tô khách Ford Transit 16 chỗ, biển kiểm soát 77B-3437
CHI CỤC HẢI QUAN KHU VỰC XIV
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: 29 Khổng Tử, phường Tăng Nhơn Phú, TP. Hồ Chí Minh
4. Địa điểm bán đấu giá: 233 Trần Khánh Dư, phường Đăk Cấm, tỉnh Quảng Ngãi
5. Tên đơn vị có tài sản: CHI CỤC HẢI QUAN KHU VỰC XIV
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 05 Nguyễn Tất Thành, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá hệ thống máy soi container di động bao gồm Máy soi container di động HCVM3528L, S/N 319; Xe ô tô lắp máy soi nhãn hiệu MERCEDES-BENZ biển kiểm soát 80A-02209 và Xe ô tô khách Ford Transit 16 chỗ, biển kiểm soát 77B-3437
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 03-08-2026 08:00 đến ngày: 11-08-2026 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 05-08-2026 08:00 đến ngày: 07-08-2026 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 14-08-2026 14:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0862707176
12. Địa chỉ Email: daugiakhaibao@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: 276KB
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Phiên bản di động