Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền khai thác mặt bằng trông giữ xe 2 bánh và xe ô tô tại Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè

Đấu giá quyền khai thác mặt bằng trông giữ xe 2 bánh và xe ô tô tại Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá Quyền khai thác tài sản công phục vụ hoạt động phụ trợ là dịch vụ trông giữ phương tiện đường bộ là xe 02 bánh và xe ô tô tại Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè (Tài sản được đấu giá chung).
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 3 Lý Văn Phức, P.Tân Định, TP.HCM.
4. Địa điểm bán đấu giá: Số 3 Lý Văn Phức, P.Tân Định, TP.HCM.
5. Tên đơn vị có tài sản: Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 281A Lê Văn Lương, ấp 63, X.Nhà Bè, TP.HCM.
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá quyền khai thác mặt bằng trông giữ xe 2 bánh và xe ô tô tại Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 04-09-2026 08:00 đến ngày: 21-09-2026 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 04-09-2026 08:00 đến ngày: 21-09-2026 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 24-09-2026 09:30
11. Số điện thoại liên hệ: 0918060516
12. Địa chỉ Email: daugiavanthanhan@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: vanthanhan3495
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá cho thuê tài sản là bãi giữ xe máy và xe ô tô tại Bệnh viện Ung bướu Khánh Hòa

Đấu giá cho thuê tài sản là bãi giữ xe máy và xe ô tô tại Bệnh viện Ung bướu Khánh Hòa

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Phiên bản di động