Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng: Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất ngắn hạn thuộc quỹ đất Công ty TNHH MTV Mía đường Tây Ninh bàn giao về địa phương quản lý, tại xã Tân Hội, tỉnh Tây Ninh
Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất ngắn hạn thuộc quỹ đất Công ty TNHH MTV Mía đường Tây Ninh bàn giao về địa phương quản lý, tại xã Tân Hội, tỉnh Tây Ninh: Diện tích cho thuê 431.865,5m2 thuộc thửa đất số 317, 338, 340, 653 (374), MPT (374), 393, 410, 381, 357, 402, 430, 636 (430), 407, 588 (394), 432, 457, 687 (473), 466, 483, 465, tờ bản đồ số 4 và thửa đất số 2, 510 (15), 1, 551 (15), 27, tờ bản đồ số 6 tọa lạc tại xã Tân Hội, tỉnh Tây Ninh. Mục đích sử dụng đất: Đất trồng cây hàng năm khác (HNK). Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê đất theo hình thức trả tiền thuê đất hằng năm. Thời hạn cho thuê đất: 01 (một) năm kể từ ngày có Quyết định công nhận kết quả trúng đấu giá quyền sử dụng đất.
Phòng Kinh tế xã Tân Hội
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 09, Tỉnh Lộ 6, khu phố An Phú, phường Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường UBND xã Tân Hội |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Kinh tế xã Tân Hội |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Ấp An Phú, xã Tân Hội, tỉnh Tây Ninh |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất ngắn hạn thuộc quỹ đất Công ty TNHH MTV Mía đường Tây Ninh bàn giao về địa phương quản lý, tại xã Tân Hội, tỉnh Tây Ninh: Diện tích cho thuê 431.865,5m2 thuộc thửa đất số 317, 338, 340, 653 (374), MPT (374), 393, 410, 381, 357, 402, 430, 636 (430), 407, 588 (394), 432, 457, 687 (473), 466, 483, 465, tờ bản đồ số 4 và thửa đất số 2, 510 (15), 1, 551 (15), 27, tờ bản đồ số 6 tọa lạc tại xã Tân Hội, tỉnh Tây Ninh. Mục đích sử dụng đất: Đất trồng cây hàng năm khác (HNK). Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê đất theo hình thức trả tiền thuê đất hằng năm. Thời hạn cho thuê đất: 01 (một) năm kể từ ngày có Quyết định công nhận kết quả trúng đấu giá quyền sử dụng đất. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 04-08-2026 07:30 đến ngày: 19-08-2026 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 04-08-2026 07:30 đến ngày: 23-08-2026 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 24-08-2026 09:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0276.3811078 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiakhaihung@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | khaihung67-25890408 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)