Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn - Chi nhánh Hà Nội: Bán đấu giá tài sản thanh lý của Công ty Thủy điện Sơn La

Bán đấu giá tài sản thanh lý của Công ty Thủy điện Sơn La gồm: Lô 01: Vật tư thiết bị chậm luân chuyển, thu hồi dự án đã qua sử dụng và vật tư thiết bị thu hồi sau sửa chữa lớn, sửa chữa thường xuyên, xử lý sự cố, các trang thiết bị văn phòng, công cụ dụng cụ hỏng hóc không có nhu cầu sử dụng. Chi tiết theo Phụ lục 1 đính kèm thông báo này. Lô 02: Phương tiện cơ giới đã qua sử dụng. Chi tiết theo Phụ lục 2 đính kèm thông báo này. Việc đấu giá thực hiện bán riêng lẻ từng lô tài sản.
Công ty Thủy điện Sơn La - Chi nhánh Tập đoàn Điện lực Việt Nam
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn - Chi nhánh Hà Nội
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Tầng 2, C11 tổ 9, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
4. Địa điểm bán đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Lam Sơn Sài Gòn - Chi nhánh Hà Nội, Tầng 2, C11 tổ 9, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
5. Tên đơn vị có tài sản: Công ty Thủy điện Sơn La - Chi nhánh Tập đoàn Điện lực Việt Nam
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: số 56 đường Lò Văn Giá, tổ 3, phường Chiềng Lề, thành phố Sơn La, tỉnh Sơn La
7. Nội dung tài sản bán: Bán đấu giá tài sản thanh lý của Công ty Thủy điện Sơn La gồm: Lô 01: Vật tư thiết bị chậm luân chuyển, thu hồi dự án đã qua sử dụng và vật tư thiết bị thu hồi sau sửa chữa lớn, sửa chữa thường xuyên, xử lý sự cố, các trang thiết bị văn phòng, công cụ dụng cụ hỏng hóc không có nhu cầu sử dụng. Chi tiết theo Phụ lục 1 đính kèm thông báo này. Lô 02: Phương tiện cơ giới đã qua sử dụng. Chi tiết theo Phụ lục 2 đính kèm thông báo này. Việc đấu giá thực hiện bán riêng lẻ từng lô tài sản.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 02-06-2022 08:00 đến ngày: 14-06-2022 16:30
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 09-06-2022 08:00 đến ngày: 10-06-2022 16:30
10. Thời gian bán đấu giá: 17-06-2022 09:30
11. Số điện thoại liên hệ: 02462598201
12. Địa chỉ Email: daugialamsonhanoi@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: Ctydaugialamsonsaigonchinhanhhanoi01062022016
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý

Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Phiên bản di động