Công ty Đấu giá Hợp danh Quang Chung: Đấu giá 02 xe ô tô đã qua sử dụng của Toà án nhân dân tỉnh Lào Cai
Đấu giá 01 xe ô tô khách TOYOTA HIACATRG213L-JEMDK đã qua sử dụng, biển kiểm soát 21C-1115; 01 xe ô tô con MITSUBISHI PAJERO đã qua sử dụng, biển kiểm soát 24C-2188
Toà án nhân dân tỉnh Lào Cai
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Quang Chung |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 13, ngõ 73 Phố Nguyễn Thái Học, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Quang Chung |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Toà án nhân dân tỉnh Lào Cai |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Đường Nguyễn Tất Thành, phường Văn Phú, tỉnh Lào Cai |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá 01 xe ô tô khách TOYOTA HIACATRG213L-JEMDK đã qua sử dụng, biển kiểm soát 21C-1115; 01 xe ô tô con MITSUBISHI PAJERO đã qua sử dụng, biển kiểm soát 24C-2188 |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 10-08-2026 08:00 đến ngày: 17-08-2026 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 12-08-2026 08:00 đến ngày: 14-08-2026 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 20-08-2026 14:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0979932333 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiaquangchung@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | CTY DGHD QUANG CHUNG THANH TOAN TIEN DANG THONG BAO SO 24 NGAY 11.8.2026 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)