Công ty Đấu giá hợp danh VNA đấu giá quyền thuê TS tại Trung tâm Phụ nữ và Phát triển
1. Tài sản đấu giá: Quyền thuê tài sản tại địa điểm: Trung tâm Phụ nữ và Phát triển; địa chỉ: Số 20 Thụy Khuê, phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội, cụ thể là: Tài sản 1 (TS 12-C): Toàn bộ bể bơi và khu vực phụ trợ xung quanh bể bơi tại tầng 4 - nhà C: 917 m2. 2. Mục đích tài sản đấu giá: Tài sản cho thuê nêu trên sẽ được sử dụng cho các mục đích hoạt động của các công ty, đơn vị và cá nhân có nhu cầu theo quy định của pháp luật. 3. Giá khởi điểm, tiền đặt trước, tiền hồ sơ: - Đơn giá khởi điểm: 105.000 đồng/m2/tháng. - Giá khởi điểm: 1.155.420.000 đồng/ năm. Mức giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng. - Thời gian cho thuê: 01 năm. - Sau khi hết hạn hợp đồng cho thuê tài sản, căn cứ kết quả đấu giá và hợp đồng thuê tài sản lần đầu sẽ cho gia hạn thời gian thuê theo từng năm. Thời gian thuê tối đa cho tài sản là 5 năm (60 tháng). Lưu ý: Giá cho thuê là giá trúng đấu giá và được áp dụng trong 01 năm đầu tiên của thời gian thuê, từ năm thứ 02 trở đi, đơn giá sẽ tăng thêm tối đa 10% so với giá trúng giá ban đầu. - Tiền đặt trước: 60.000.000 đồng. - Tiền hồ sơ: 500.000 đồng/hồ sơ.
Trung tâm Phụ nữ và Phát triển
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh VNA |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 81 khu Đại An, tập thể Học viện An Ninh (Số 66 đường 19/5), phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh VNA; Địa chỉ: Số 81 khu Đại An, tập thể Học viện An Ninh (Số 66 đường 19/5), phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trung tâm Phụ nữ và Phát triển; |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Địa chỉ: Số 20 Thụy Khuê, phường Thụy Khuê, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội |
| 7. Nội dung tài sản bán: | 1. Tài sản đấu giá: Quyền thuê tài sản tại địa điểm: Trung tâm Phụ nữ và Phát triển; địa chỉ: Số 20 Thụy Khuê, phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội, cụ thể là: Tài sản 1 (TS 12-C): Toàn bộ bể bơi và khu vực phụ trợ xung quanh bể bơi tại tầng 4 - nhà C: 917 m2. 2. Mục đích tài sản đấu giá: Tài sản cho thuê nêu trên sẽ được sử dụng cho các mục đích hoạt động của các công ty, đơn vị và cá nhân có nhu cầu theo quy định của pháp luật. 3. Giá khởi điểm, tiền đặt trước, tiền hồ sơ: - Đơn giá khởi điểm: 105.000 đồng/m2/tháng. - Giá khởi điểm: 1.155.420.000 đồng/ năm. Mức giá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng. - Thời gian cho thuê: 01 năm. - Sau khi hết hạn hợp đồng cho thuê tài sản, căn cứ kết quả đấu giá và hợp đồng thuê tài sản lần đầu sẽ cho gia hạn thời gian thuê theo từng năm. Thời gian thuê tối đa cho tài sản là 5 năm (60 tháng). Lưu ý: Giá cho thuê là giá trúng đấu giá và được áp dụng trong 01 năm đầu tiên của thời gian thuê, từ năm thứ 02 trở đi, đơn giá sẽ tăng thêm tối đa 10% so với giá trúng giá ban đầu. - Tiền đặt trước: 60.000.000 đồng. - Tiền hồ sơ: 500.000 đồng/hồ sơ. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 08-10-2021 08:00 đến ngày: 22-10-2021 16:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 18-10-2021 08:00 đến ngày: 19-10-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 25-10-2021 10:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 024.85856595 |
| 12. Địa chỉ Email: | nghiepvu@vietnamauction.vn |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai