Công ty hợp danh đấu giá tài sản Tuấn Linh: Đấu giá quyền sử dụng 229 lô đất quy hoạch xây dựng nhà ở khu dân cư phía Nam trụ sở UBND phường Ninh Phong, thành phố Ninh Bình

Đấu giá quyền sử dụng 229 lô đất quy hoạch xây dựng nhà ở tại khu dân cư phía Nam trụ sở UBND phường Ninh Phong, thành phố Ninh Bình. Chia làm 04 khu cụ thể: Khu 1: 38 lô đất bám mặt đường Lý Nhân Tông, cụ thể: từ lô H1 đến lô H19; từ lô G1 đến lô G19. Khu 2: 36 lô đất bám mặt đường quy hoạch rộng 20,5m, cụ thể: lô A9, A10, A14; từ lô B9 đến lô B14; từ lô D9 đến lô D14; từ lô E9 đến lô E14; từ lô F9 đến lô F22 và lô G20. Khu 3: 86 lô bám mặt đường quy hoạch rộng 18,5m, cụ thể: từ lô H20 đến lô H45; từ lô G21 đến lô G45; lô A1; từ lô A22 đến lô A26; lô B1, từ lô B22 đến lô B26; lô C1, từ lô C8 đến lô C12; lô D1, từ lô D22 đến lô D26; lô E1, từ lô E22 đến lô E26; lô F1, từ lô F23 đến lô F26. Khu 4: 69 lô bám mặt đường quy hoạch rộng 15m, cụ thể: từ lô A2 đến lô A8, từ lô A15 đế lô A21; từ lô B2 đến lô B8, từ lô B15 đến lô B21; từ lô C2 đến lô C7; từ lô D2 đến lô D8, từ lô D15 đến lô D21; từ lô E2 đến lô E8, từ lô E15 đến lô E21; từ lô F2 đến lô F8.
UBND thành phố Ninh Bình
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty hợp danh đấu giá tài sản Tuấn Linh
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số nhà 29, ngõ 40, đường Lê Thái Tổ, phố Tân Thịnh, phường Tân Thành, TP Ninh Bình
4. Địa điểm bán đấu giá: Phường Ninh Phong, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình
5. Tên đơn vị có tài sản: UBND thành phố Ninh Bình
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 33, đường Lê Đại Hành, phường Thanh Bình, thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá quyền sử dụng 229 lô đất quy hoạch xây dựng nhà ở tại khu dân cư phía Nam trụ sở UBND phường Ninh Phong, thành phố Ninh Bình. Chia làm 04 khu cụ thể: Khu 1: 38 lô đất bám mặt đường Lý Nhân Tông, cụ thể: từ lô H1 đến lô H19; từ lô G1 đến lô G19. Khu 2: 36 lô đất bám mặt đường quy hoạch rộng 20,5m, cụ thể: lô A9, A10, A14; từ lô B9 đến lô B14; từ lô D9 đến lô D14; từ lô E9 đến lô E14; từ lô F9 đến lô F22 và lô G20. Khu 3: 86 lô bám mặt đường quy hoạch rộng 18,5m, cụ thể: từ lô H20 đến lô H45; từ lô G21 đến lô G45; lô A1; từ lô A22 đến lô A26; lô B1, từ lô B22 đến lô B26; lô C1, từ lô C8 đến lô C12; lô D1, từ lô D22 đến lô D26; lô E1, từ lô E22 đến lô E26; lô F1, từ lô F23 đến lô F26. Khu 4: 69 lô bám mặt đường quy hoạch rộng 15m, cụ thể: từ lô A2 đến lô A8, từ lô A15 đế lô A21; từ lô B2 đến lô B8, từ lô B15 đến lô B21; từ lô C2 đến lô C7; từ lô D2 đến lô D8, từ lô D15 đến lô D21; từ lô E2 đến lô E8, từ lô E15 đến lô E21; từ lô F2 đến lô F8.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 20-09-2022 00:00 đến ngày: 04-10-2022 16:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 20-09-2022 00:00 đến ngày: 04-10-2022 00:00
10. Thời gian bán đấu giá: 07-10-2022 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02293.882.885
12. Địa chỉ Email: daugiataisantuanlinh@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: tuanlinh521909
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động