Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Quốc Tế: Đấu giá cho thuê mặt bằng khai thác bãi giữ xe, ki - ốt kinh doanh...

Cho thuê mặt bằng khai thác giữ xe hai bánh của học sinh, sinh viên tại Trường Cao đẳng Tiền Giang (Cơ sở 1); Cho thuê mặt bằng kiốt kinh doanh giải khát cho CBVC và HSSV của Trường Cao đẳng Tiền Giang (Cơ sở 1); Cho thuê mặt bằng sân thượng, mái nhà để đặt trạm viễn thông tại Trường Cao đẳng Tiền Giang (Cơ sở 1 và Cơ sở 3).
Trường Cao Đẳng Tiền Giang
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Quốc Tế
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 4/36A, đường huyện 95, ấp 2, Trung An, TP. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
4. Địa điểm bán đấu giá: Số 4/36A, đường huyện 95, ấp 2, Trung An, TP. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
5. Tên đơn vị có tài sản: Trường Cao Đẳng Tiền Giang
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: số 11B/17 Học Lạc, phường 8, TP. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang.
7. Nội dung tài sản bán: Cho thuê mặt bằng khai thác giữ xe hai bánh của học sinh, sinh viên tại Trường Cao đẳng Tiền Giang (Cơ sở 1); Cho thuê mặt bằng kiốt kinh doanh giải khát cho CBVC và HSSV của Trường Cao đẳng Tiền Giang (Cơ sở 1); Cho thuê mặt bằng sân thượng, mái nhà để đặt trạm viễn thông tại Trường Cao đẳng Tiền Giang (Cơ sở 1 và Cơ sở 3).
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 23-11-2021 07:30 đến ngày: 07-12-2021 16:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 23-11-2021 07:30 đến ngày: 26-11-2021 16:00
10. Thời gian bán đấu giá: 10-12-2021 14:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0988885783
12. Địa chỉ Email: thanhngung@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: daugiaquocte312211
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động