Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Đồng Tháp cho thuê QSDĐ và giao đất để thực hiện dự án Trung tâm Thương mại, nhà hàng khách sạn Shophouse Mỹ Phú
Cho thuê quyền sử dụng đất và giao đất để thực hiện dự án Trung tâm Thương mại, nhà hàng khách sạn Shophouse Mỹ Phú, tọa lạc tại Phường Mỹ Phú, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp. Đấu giá quyền sử dụng đất đối với diện tích đất ở xây dựng nhà ở Shophouse. Diện tích 2.613,60m2 (ONT). Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất đối với đất Trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn, diện tích: 6.282,60 m2, thời hạn cho thuê đất 50 năm.
Phòng Tài chính – Kế hoạch thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Đồng Tháp. |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 08 Võ Trường Toản, phường 1, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Đồng Tháp. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Tài chính – Kế hoạch thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 03, đường 30/4, phường 1, thành phố Cao Lãnh, Đồng Tháp |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Cho thuê quyền sử dụng đất và giao đất để thực hiện dự án Trung tâm Thương mại, nhà hàng khách sạn Shophouse Mỹ Phú, tọa lạc tại Phường Mỹ Phú, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp. Đấu giá quyền sử dụng đất đối với diện tích đất ở xây dựng nhà ở Shophouse. Diện tích 2.613,60m2 (ONT). Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất đối với đất Trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn, diện tích: 6.282,60 m2, thời hạn cho thuê đất 50 năm. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 13-10-2021 08:00 đến ngày: 05-11-2021 15:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 28-10-2021 08:00 đến ngày: 29-10-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 17-11-2021 08:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0918929126 |
| 12. Địa chỉ Email: | hamyhanh273@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.
Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)