Công ty đấu giá hợp danh Vĩnh Hưng đấu giá 2 TS có quyết định cưỡng chế kê biên, xử lý TS của Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn
Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 123, tờ bản đồ 102 tại Thôn Cốc Mười (Tàng Chang cũ), xã Tri Phương, huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn và Quyền sử dụng đất thửa đất số 278, tờ bản đồ 88, tại Thôn Kéo Quân, xã Tri Phương, huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn. 02 Tài sản có quyết định cưỡng chế kê biên, xử lý tài sản của Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tràng Định tỉnh Lạng Sơn.
Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tràng Định tỉnh Lạng Sơn
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Vĩnh Hưng |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 33 Trần Đăng Ninh, khối 1, phường Tam Thanh, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tràng Định tỉnh Lạng Sơn (Số 292, khu 5, đường Hoàng Văn Thụ, thị Trấn Thất Khê, huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn). |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tràng Định tỉnh Lạng Sơn |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 292, khu 5, đường Hoàng Văn Thụ, thị Trấn Thất Khê, huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số 123, tờ bản đồ 102 tại Thôn Cốc Mười (Tàng Chang cũ), xã Tri Phương, huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn và Quyền sử dụng đất thửa đất số 278, tờ bản đồ 88, tại Thôn Kéo Quân, xã Tri Phương, huyện Tràng Định, tỉnh Lạng Sơn. 02 Tài sản có quyết định cưỡng chế kê biên, xử lý tài sản của Chi cục Thi hành án dân sự huyện Tràng Định tỉnh Lạng Sơn. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 28-09-2021 07:30 đến ngày: 19-10-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 28-09-2021 07:30 đến ngày: 19-10-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 22-10-2021 08:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0205 3 868 188, 0911 303 266 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiavinhhung@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.
Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)